ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผงแซนวิช Rockwool
-
แผงแซนวิชใยแก้ว
-
แผงแซนวิชโพลียูรีเทน
-
แผงแซนวิชอะคูสติก
-
โกดังเหล็กสำเร็จรูป
-
แผงหุ้มโลหะ
-
แผ่นโลหะเจาะรู
-
แผ่นเหล็กรูปพรรณ
-
พื้นระเบียงเหล็ก
-
แผงแซนวิชอลูมิเนียม
-
บ้านตู้คอนเทนเนอร์พับได้
-
แผงแซนวิช EPS
-
แผงแซนวิชตกแต่ง
-
มุมแผงแซนวิช
-
โล่แผ่นเหล็ก
-
ฉนวนใยแก้ว
-
โรควอลล์ไอโซเลชั่น
-
คานเหล็กโครงสร้าง
-
เหล็กฉาก
-
ส่วนช่องเหล็ก
-
นาย"เราได้รับมันเมื่อ 8 วันก่อน และทุกอย่างเป็นไปด้วยดี ขอบคุณ เรามีความสุขที่ได้รับสินค้ามีอยู่แล้วในโรงงาน สิ่งใดที่เราสื่อสารกับคุณ" -
นาย"สวัสดี Kerry เราได้ทำการทดสอบเพิ่มเติมบนแผงควบคุมแล้ว และเราพอใจกับผลลัพธ์ที่ได้" -
คุณนายพอใจมากและสินค้าดีค่ะ การจัดส่งรวดเร็วและทุกอย่างเป็นไปด้วยดี
คำหลัก [ rockwool t m sandwich ] การจับคู่ 163 ผลิตภัณฑ์.
Workshop Acoustic Sandwich Panel แผ่นหลังคาฉนวน Puf 150มม
| สี: | ทางเลือกของลูกค้า |
|---|---|
| ความยาว: | ทางเลือกของลูกค้ากำหนดเอง |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งง่าย/กันน้ำ/กันไฟ |
ปรับแต่ง Prefab Frame โครงสร้างเหล็ก ความทนทานต่อไฟ แรควอลล์ แซนวิช แพนเนล โกดัง
| ชื่อสินค้า: | โครงสร้างเหล็กแบบ Prefab ที่สามารถปรับเปลี่ยนได้ ความทนทานต่อไฟ แปลงหิน แปลงแซนวิช แผ่นเหล็กโกดัง |
|---|---|
| หลังคาและผนัง: | กระดาษลูกฟูก/EPS/PU/ขนหิน/ใยแก้ว |
| ความทนทานต่อสภาพอากาศ: | สูง |
บอร์ดกันเสียงหินหุ้นหินที่ทนหายใจ ผลิตจากวัสดุที่ยั่งยืน
| ชื่อสินค้า: | แผ่นฉนวนกันเสียง Rockwool ระบายอากาศได้ดีและทนทาน ผลิตจากวัสดุที่ยั่งยืน |
|---|---|
| ความหนา: | 30 มม.-150 มม |
| ความกว้าง: | 0.3ม./0.4ม./0.6ม./1.2ม. |
แผงแซนวิชรูปแบบสำเร็จรูปทนความร้อนสำหรับหลังคาคลังสินค้า
| สี: | กำหนดเอง |
|---|---|
| ความหนา: | แผ่นเหล็กสี: 0.4-0.8 มม. แผ่นใยหิน/แผ่นใยแก้ว: 50 มม./75 มม./100 มม./150 มม./200 มม. |
| ความยาว: | ตามคำขอของลูกค้า ไม่เกิน 11800mm |
แผงแซนวิชไฟเบอร์กลาสภายนอกแผ่น 100 มม. สำหรับหลังคาก่อสร้าง
| สี: | RAL |
|---|---|
| ความหนา: | 50mm-200mm |
| ความยาว: | กำหนดเอง |
ผนังหลังคาโพลียูรีเทน แผงแซนวิช ห้องเย็น 150มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวนกันความร้อน PU 38 กก. / ลบ.ม. ความหนาแน่น 150 มม. แผงแซนด์วิชผนังหลังคาโพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | RAL |
| ความหนาแน่น: | 40-42กก./ลบ.ม |
PUR ไฟเบอร์กลาสโฟม Glasswool Sandwich Panel ฉนวนกันความร้อนผนังกันเสียงอะคูสติก
| สี: | RAL |
|---|---|
| ความหนา: | 50mm-200mm |
| ความยาว: | กำหนดเอง |
แผงแซนวิช PIR กันเสียง 200 มม. ทนไฟปรับแต่งได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวนกันความร้อนกันน้ำ 200 มม. Pur Pir Pu แผงแซนวิชโพลียูรีเทน |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ |
| โครงสร้าง: | แผงแซนวิช |
ความยาวที่กําหนดเอง 80 มิลลิเมตร กระจกแซนวิชกระจก
| คําสําคัญ: | แผงแซนวิชใยแก้ว |
|---|---|
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
| สไตล์การออกแบบ: | โมเดิร์น |

