ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผงแซนวิช Rockwool
-
แผงแซนวิชใยแก้ว
-
แผงแซนวิชโพลียูรีเทน
-
แผงแซนวิชอะคูสติก
-
โกดังเหล็กสำเร็จรูป
-
แผงหุ้มโลหะ
-
แผ่นโลหะเจาะรู
-
แผ่นเหล็กรูปพรรณ
-
พื้นระเบียงเหล็ก
-
แผงแซนวิชอลูมิเนียม
-
บ้านตู้คอนเทนเนอร์พับได้
-
แผงแซนวิช EPS
-
แผงแซนวิชตกแต่ง
-
มุมแผงแซนวิช
-
โล่แผ่นเหล็ก
-
ฉนวนใยแก้ว
-
โรควอลล์ไอโซเลชั่น
-
คานเหล็กโครงสร้าง
-
เหล็กฉาก
-
ส่วนช่องเหล็ก
-
นาย"เราได้รับมันเมื่อ 8 วันก่อน และทุกอย่างเป็นไปด้วยดี ขอบคุณ เรามีความสุขที่ได้รับสินค้ามีอยู่แล้วในโรงงาน สิ่งใดที่เราสื่อสารกับคุณ" -
นาย"สวัสดี Kerry เราได้ทำการทดสอบเพิ่มเติมบนแผงควบคุมแล้ว และเราพอใจกับผลลัพธ์ที่ได้" -
คุณนายพอใจมากและสินค้าดีค่ะ การจัดส่งรวดเร็วและทุกอย่างเป็นไปด้วยดี
คำหลัก [ rockwool t m sandwich ] การจับคู่ 163 ผลิตภัณฑ์.
แผงแซนวิชทนไฟ Rockwool 50 มม. ฉนวนกันความร้อนห้องเย็น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงแซนด์วิช Rockwool กันไฟน้ำหนักเบาฉนวนกันความร้อนประสิทธิภาพพลังงาน |
|---|---|
| ความหนาของเหล็ก: | 0.4mm-0.8mm |
| ความหนาแน่น: | 100กก./ลบ.ม |
แผนผังความยาวที่กําหนดเอง หินวอลล์สําหรับการก่อสร้างออฟฟิศภายนอก
| ความหนาของเหล็ก: | 0.4mm-0.8mm |
|---|---|
| สไตล์การออกแบบ: | โมเดิร์น |
| กันน้ำ: | ใช่ |
ฉนวนอะคูสติก Rockwool แบบกำหนดเอง Sandwich Panel Wall Steel Soundproof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวนกันไฟ RockWool อะคูสติกผนังแซนวิชแผงโลหะกันเสียง |
|---|---|
| ความกว้าง: | 950มม.,960มม.,1000มม |
| ความหนา: | 50 มม. - 200 มม. ฯลฯ |
แผงแซนวิช Rockwool ขนาด 75 มม. 80 มม. 200 มม. สำหรับคลังสินค้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 50mm 75mm 80mm 100mm 150mm 200mm ผนังฉนวนและหลังคา RockWool Sandwich Panel |
|---|---|
| ความยาว: | ทางเลือกของลูกค้า |
| ความกว้าง: | 950มม.,960มม |
โปลิยูเรเทนฟองแพนลท์ แซนวิช หินวอลล์ ปรับความร้อนที่ทันสมัย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โพลียูรีเทนโฟม Modern Rockwool Insulated Sandwich Board ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| กันเสียง: | ใช่ |
| ใบรับรอง: | ส.ศ |
กันน้ํา กันไฟ แปลงแซนวิช แพนลท์ หนังหิน ความหนา 75 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงแซนวิช Rockwool กันน้ำ ฉนวนกันความร้อนทนไฟที่เหนือกว่า ติดตั้งง่าย นวัตกรรมใหม่ |
|---|---|
| สไตล์การออกแบบ: | ทันสมัย |
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
แผงแซนวิชอลูมิเนียม Rockwool Puf สำหรับระบบผนังโลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Pu Sealing ขนแร่ Rockwool Core Sandwich Panels |
|---|---|
| ความกว้าง: | 950มม.,960มม.,1000มม |
| ความหนา: | 50 มม. - 200 มม. ฯลฯ |
Rockwool Glasswool อะคูสติกแซนวิชแผง Puf แผ่นกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ความทนทานสูง Rockwool Glasswool Cotton Sound ดูดซับเสียง แผงแซนด์วิชอะคูสติก กลางแจ้ง |
|---|---|
| ป้องกันความชื้น: | ใช่ |
| ความกว้าง: | กำหนดเอง |
ฉนวนกันความร้อน Rockwool Glasswool Polyurethane Sandwich Puf Panels สำหรับคลังสินค้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงฉนวนกันเสียงโพลียูรีเทน Rockwool Glasswool น้ำหนักเบาสำหรับคลังสินค้า |
|---|---|
| ความหนา: | 50 มม. 75 มม. 80 มม. 100 มม. 125 มม. 150 มม. 200 มม. |
| สี: | กำหนดเอง |
ความทนทานสูง แผ่นแซนวิช แปรงหิน ทนความชื้นและไฟ
| ชื่อสินค้า: | สัมผัสการติดตั้งง่าย ๆ ด้วยแผ่นแซนวิชเสียงเกรด A กันไฟ |
|---|---|
| สี: | RAL กำหนดเอง |
| ความหนาของเหล็ก: | 0.4-0.8มม |

