ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผงแซนวิช Rockwool
-
แผงแซนวิชใยแก้ว
-
แผงแซนวิชโพลียูรีเทน
-
แผงแซนวิชอะคูสติก
-
โกดังเหล็กสำเร็จรูป
-
แผงหุ้มโลหะ
-
แผ่นโลหะเจาะรู
-
แผ่นเหล็กรูปพรรณ
-
พื้นระเบียงเหล็ก
-
แผงแซนวิชอลูมิเนียม
-
บ้านตู้คอนเทนเนอร์พับได้
-
แผงแซนวิช EPS
-
แผงแซนวิชตกแต่ง
-
มุมแผงแซนวิช
-
โล่แผ่นเหล็ก
-
ฉนวนใยแก้ว
-
โรควอลล์ไอโซเลชั่น
-
คานเหล็กโครงสร้าง
-
เหล็กฉาก
-
ส่วนช่องเหล็ก
-
นาย"เราได้รับมันเมื่อ 8 วันก่อน และทุกอย่างเป็นไปด้วยดี ขอบคุณ เรามีความสุขที่ได้รับสินค้ามีอยู่แล้วในโรงงาน สิ่งใดที่เราสื่อสารกับคุณ" -
นาย"สวัสดี Kerry เราได้ทำการทดสอบเพิ่มเติมบนแผงควบคุมแล้ว และเราพอใจกับผลลัพธ์ที่ได้" -
คุณนายพอใจมากและสินค้าดีค่ะ การจัดส่งรวดเร็วและทุกอย่างเป็นไปด้วยดี
คำหลัก [ rockwool ] การจับคู่ 335 ผลิตภัณฑ์.
RAL สี แปลงหิน แซนวิช พานล์ 90-150kg/m3 ความหนาเหล็ก 0.4mm-0.8mm CE รับรอง
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| สี: | สี RAL กำหนดเองได้ |
| ความหนาของเหล็ก: | 0.4mm-0.8mm |
บอร์ดแซนวิชหินหุ้นรุ่นใหม่ สําหรับการก่อสร้าง เสาเหล็กประกอบด้วยความละเอียด 0.4mm-0.8mm
| การใช้งาน: | ผนังอาคารโกดัง หลังคา ผนังและหลังคา |
|---|---|
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ฉนวนกันความร้อน ร้านค้า ภายนอกอาคาร สำนักงาน |
| ความหนาของเหล็ก: | 0.4mm-0.8mm |
กระดาษผสมหินที่ประหยัดพลังงาน ความหนาแน่น 90-150 กิโลกรัม/ม3
| ความหนาแน่น: | 90-150kg/m3 |
|---|---|
| กันเสียง: | ใช่ |
| ข้อดี: | ฉนวนกันไฟที่เหนือกว่ากันไฟกันไฟน้ำหนักเบาและง่ายต่อการติดตั้งนวัตกรรมเทคโนโลยีกันไฟ |
หลังคา ทนต่อความร้อน / ไฟ แผ่นเสียงหินหญ้า หัวหินกระโปรงเบา ปกปิด 75 มม
| ชื่อสินค้า: | หลังคา ทนต่อความร้อนและไฟ แผ่นแซนวิชหินหินหิน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ผนังอาคารโกดัง หลังคา ผนังและหลังคา |
| กันเสียง: | ใช่ |
การติดตั้งในสถานที่ แผ่นหลังคาหิน โพลีอุเรธาน กันไฟ กันความร้อน
| ชื่อสินค้า: | การติดตั้งในสถานที่ โพลียูเรธาน กันไฟ กันความร้อน แพนด์วิชหิน |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 ตารางเมตร |
| ความหนา: | 50 มม. 75 มม. 80 มม. 100 มม. 125 มม. 150 มม. 200 มม. |
0.4mm Steel Rockwool Sandwich Panel ความยาวที่กําหนดเอง
| ชื่อสินค้า: | แผ่นแซนด์วิชเหล็ก ความยาวที่กําหนดเอง สําหรับการใช้งานต่าง ๆ แผ่นแซนด์วิชหิน |
|---|---|
| สี: | สี RAL กำหนดเองได้ |
| คําสําคัญ: | แผงแซนวิช Rockwool |
1000 มิลลิเมตร ความกว้างแผ่นหินหญ้าสําหรับการก่อสร้าง
| ข้อดี: | ฉนวนกันไฟที่เหนือกว่ากันไฟกันไฟน้ำหนักเบาและง่ายต่อการติดตั้งนวัตกรรมเทคโนโลยีกันไฟ |
|---|---|
| สไตล์การออกแบบ: | โมเดิร์น |
| ประเภท: | แผ่นแซนด์วิชวอลล์ปูนหินประปา PU |
ปรับปรุง PU ปิด Rockwool แปลงแซนวิช แปลงความร้อน RAL สี แปลงเหล็ก CE Certified
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ใช่ |
| ประเภท: | แผ่นแซนด์วิชวอลล์ปูนหินประปา PU |
การออกแบบที่ทันสมัย แผ่นแซนด์วิชหิน ผืนกันไฟชั้นสูง ป้องกันน้ํา 1000 มิลลิเมตร สําหรับสํานักงานก่อสร้าง
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ฉนวนกันความร้อน ร้านค้า ภายนอกอาคาร สำนักงาน |
|---|---|
| สไตล์การออกแบบ: | โมเดิร์น |
| กันน้ํา: | ใช่ |
กันน้ํา บอร์ดประกอบด้วยหินปูนประกอบด้วยหิน 0.4mm-0.8mm เหล็กสําหรับการออกแบบที่ทันสมัย
| สไตล์การออกแบบ: | โมเดิร์น |
|---|---|
| ประเภท: | แผ่นแซนด์วิชวอลล์ปูนหินประปา PU |
| ความยาว: | ปรับแต่ง |

