ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผงแซนวิช Rockwool
-
แผงแซนวิชใยแก้ว
-
แผงแซนวิชโพลียูรีเทน
-
แผงแซนวิชอะคูสติก
-
โกดังเหล็กสำเร็จรูป
-
แผงหุ้มโลหะ
-
แผ่นโลหะเจาะรู
-
แผ่นเหล็กรูปพรรณ
-
พื้นระเบียงเหล็ก
-
แผงแซนวิชอลูมิเนียม
-
บ้านตู้คอนเทนเนอร์พับได้
-
แผงแซนวิช EPS
-
แผงแซนวิชตกแต่ง
-
มุมแผงแซนวิช
-
โล่แผ่นเหล็ก
-
ฉนวนใยแก้ว
-
โรควอลล์ไอโซเลชั่น
-
คานเหล็กโครงสร้าง
-
เหล็กฉาก
-
ส่วนช่องเหล็ก
-
นาย"เราได้รับมันเมื่อ 8 วันก่อน และทุกอย่างเป็นไปด้วยดี ขอบคุณ เรามีความสุขที่ได้รับสินค้ามีอยู่แล้วในโรงงาน สิ่งใดที่เราสื่อสารกับคุณ" -
นาย"สวัสดี Kerry เราได้ทำการทดสอบเพิ่มเติมบนแผงควบคุมแล้ว และเราพอใจกับผลลัพธ์ที่ได้" -
คุณนายพอใจมากและสินค้าดีค่ะ การจัดส่งรวดเร็วและทุกอย่างเป็นไปด้วยดี
คำหลัก [ rockwool ] การจับคู่ 335 ผลิตภัณฑ์.
สีสัน RAL แปรงแรควอลล์ แซนวิช แพเนล กันไฟ การก่อสร้าง แพเนลกันไฟสําหรับสํานักงานกลางแจ้ง
| Application: | Wall Building Warehouse Roofing Wall And Roof |
|---|---|
| Soundproof: | Yes |
| Color: | RAL Color;Customized |
แผ่นแซนวิชหินกันไฟ แผ่นแซนวิชหินกันไฟ แผ่นแซนวิชหินกันไฟ
| การใช้งาน: | ผนังอาคารโกดัง หลังคา ผนังและหลังคา |
|---|---|
| คําสําคัญ: | แผงแซนวิช Rockwool |
| ใบรับรอง: | ซีอี |
50 มม-200 มม แรควอลล์ แซนวิชแพนลิสันโดลชัน กันไฟ น้ําหนักเบาสําหรับหลังคา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวนกันความร้อน 50 มม. - 200 มม. แผงแซนวิช Rockwool น้ำหนักเบาประสิทธิภาพสูงทนไฟสำหรับงานหลังคา |
|---|---|
| คำสำคัญ: | แผงแซนด์วิช Rockwool สำหรับงานมุงหลังคา |
| สไตล์การออกแบบ: | ทันสมัย |
ฉนวนกันเสียง Rockwool Sandwich Panel ขนาด 80 มม. โพลียูรีเทนทนไฟน้ำหนักเบา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฉนวนกันเสียงที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมน้ำหนักเบาแผงแซนวิชโพลียูรีเทน Rockwool ทนไฟ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ผนังอาคารโกดัง หลังคา ผนังและหลังคา |
| ความหนาแน่น: | 100กก./ลบ.ม |
แผ่นแซนวิชหิน 125 มิลลิเมตร สไตล์การออกแบบที่ทันสมัย
| ชื่อสินค้า: | แผ่นแซนวิชจากหินหญ้า พร้อมการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ สไตล์การออกแบบทันสมัย |
|---|---|
| กันน้ำ: | ใช่ |
| ความกว้าง: | 1000 มม |
ใบรับรอง CE สี
| ชื่อสินค้า: | ปานล์แซนวิชหินวอลล์ประปา PU พร้อมสี RAL และใบรับรอง CE |
|---|---|
| วัสดุ: | Rockwool, PU, เหล็กสี |
| คําสําคัญ: | แผงแซนวิช Rockwool |
แผ่นแซนวิชหินแบบปรับแต่งแบบ RAL สีโมเดิร์น ดีไซน์ กันน้ํา สําหรับการก่อสร้าง
| Width: | 1000mm |
|---|---|
| Color: | RAL Color;Customized |
| Length: | Customized |
เทคโนโลยีนวัตถุประดิษฐ์ ป้องกันไฟ PU ปิด Rockwool Sandwich Board
| Advantage: | Superior Fireproof-insulation Fire Proof Light Weight&Easy To Install Fireproof Innovative Technology |
|---|---|
| Waterproof: | Yes |
| MOQ: | 200-500 Square Meters |
Rockwool Sandwich Panels / Rockwool Insulated Sandwich Board ป้องกันไฟ ป้องกันเสียง
| Soundproof: | Yes |
|---|---|
| Heat-insulation: | Yes |
| After-sale Service: | Online Technical Support, Onsite Installation |
กระดาษกันน้ํา 75 มิลลิเมตร โรควอลล์ ปกปิดสีที่กําหนดเองสําหรับปกปิดสํานักงานก่อสร้าง
| Steel thickness: | 0.4mm-0.8mm |
|---|---|
| Thickness: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Keyword: | Rockwool Sandwich Panel |

