ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผงแซนวิช Rockwool
-
แผงแซนวิชใยแก้ว
-
แผงแซนวิชโพลียูรีเทน
-
แผงแซนวิชอะคูสติก
-
โกดังเหล็กสำเร็จรูป
-
แผงหุ้มโลหะ
-
แผ่นโลหะเจาะรู
-
แผ่นเหล็กรูปพรรณ
-
พื้นระเบียงเหล็ก
-
แผงแซนวิชอลูมิเนียม
-
บ้านตู้คอนเทนเนอร์พับได้
-
แผงแซนวิช EPS
-
แผงแซนวิชตกแต่ง
-
มุมแผงแซนวิช
-
โล่แผ่นเหล็ก
-
ฉนวนใยแก้ว
-
โรควอลล์ไอโซเลชั่น
-
คานเหล็กโครงสร้าง
-
เหล็กฉาก
-
ส่วนช่องเหล็ก
-
นาย"เราได้รับมันเมื่อ 8 วันก่อน และทุกอย่างเป็นไปด้วยดี ขอบคุณ เรามีความสุขที่ได้รับสินค้ามีอยู่แล้วในโรงงาน สิ่งใดที่เราสื่อสารกับคุณ" -
นาย"สวัสดี Kerry เราได้ทำการทดสอบเพิ่มเติมบนแผงควบคุมแล้ว และเราพอใจกับผลลัพธ์ที่ได้" -
คุณนายพอใจมากและสินค้าดีค่ะ การจัดส่งรวดเร็วและทุกอย่างเป็นไปด้วยดี
คำหลัก [ rockwool sandwich panel ] การจับคู่ 327 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นแซนด์วิช อีซอลูชั่นความร้อนเสียง ผ้าหิน ผ้าหินกันเสียง ผงพูชุด
| ชื่อสินค้า: | การกันความร้อนและเสียง ป้องกันเสียง พวงแผ่นแซนวิชผงปูนหินพูนพูนพูนพูน |
|---|---|
| วัสดุ: | Rockwool, PU, เหล็กสี |
| ความหนาของเหล็ก: | 0.4mm-0.8mm |
บอร์ดแซนวิชหินหุ้นรุ่นใหม่ สําหรับการก่อสร้าง เสาเหล็กประกอบด้วยความละเอียด 0.4mm-0.8mm
| การใช้งาน: | ผนังอาคารโกดัง หลังคา ผนังและหลังคา |
|---|---|
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ฉนวนกันความร้อน ร้านค้า ภายนอกอาคาร สำนักงาน |
| ความหนาของเหล็ก: | 0.4mm-0.8mm |
การลดความดัง แผ่นแซนด์วิช โลมแร่ ประหยัดพลังงานสําหรับโครงการก่อสร้าง
| ประเภท: | แผ่นแซนด์วิชวอลล์ปูนหินประปา PU |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การติดตั้งนอกสถานที่ |
| กันน้ำ: | ใช่ |
เทคโนโลยีนวัตถุประดิษฐ์ ป้องกันไฟ PU ปิด Rockwool Sandwich Board
| Advantage: | Superior Fireproof-insulation Fire Proof Light Weight&Easy To Install Fireproof Innovative Technology |
|---|---|
| Waterproof: | Yes |
| MOQ: | 200-500 Square Meters |
กระดาษกันน้ํา 75 มิลลิเมตร โรควอลล์ ปกปิดสีที่กําหนดเองสําหรับปกปิดสํานักงานก่อสร้าง
| Steel thickness: | 0.4mm-0.8mm |
|---|---|
| Thickness: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Keyword: | Rockwool Sandwich Panel |
แผ่นฉนวนกันความร้อน PUF แผงแซนวิช Rockwool 50 มม. กันน้ำสำหรับผนังหลังคา
| ความกว้าง: | 1000มม |
|---|---|
| พิมพ์: | แผงแซนวิช |
| ใบรับรอง: | ส.ศ |
แผงแซนวิชกันเสียงน้ำหนักเบาผนังกันไฟ PU Insulated Panel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงแซนวิช Rockwool กันเสียงฉนวนกันไฟแผ่นผนังมาตรฐานน้ำหนักเบา |
|---|---|
| ความหนาแน่น: | 100กก./ลบ.ม |
| สี: | กำหนดเอง |
แผ่นแซนวิชวอลล์แมนเรอรัล 1000 มิลลิเมตร กันเสียง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงแซนด์วิช Rockwool หลังคาขนาด 1,000 มม. สำหรับฉนวนก่อสร้างสำนักงานกลางแจ้งพร้อมระบบกันเสียง |
|---|---|
| กันน้ำ: | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน: | ผนังอาคารโกดัง หลังคา ผนังและหลังคา |
พานิ้วชานด์วิชประกอบ 125 มิลลิเมตร ปรับแต่งสําหรับการก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปูโฟมหุ้มฉนวนสำเร็จรูป Rockwool ก่อสร้างแผงแซนวิชแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| ความหนาแน่น: | 100กก./ลบ.ม |
| กันน้ำ: | ใช่ |
กระดาษผสมหินที่ประหยัดพลังงาน ความหนาแน่น 90-150 กิโลกรัม/ม3
| ความหนาแน่น: | 90-150kg/m3 |
|---|---|
| กันเสียง: | ใช่ |
| ข้อดี: | ฉนวนกันไฟที่เหนือกว่ากันไฟกันไฟน้ำหนักเบาและง่ายต่อการติดตั้งนวัตกรรมเทคโนโลยีกันไฟ |

