ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผงแซนวิช Rockwool
-
แผงแซนวิชใยแก้ว
-
แผงแซนวิชโพลียูรีเทน
-
แผงแซนวิชอะคูสติก
-
โกดังเหล็กสำเร็จรูป
-
แผงหุ้มโลหะ
-
แผ่นโลหะเจาะรู
-
แผ่นเหล็กรูปพรรณ
-
พื้นระเบียงเหล็ก
-
แผงแซนวิชอลูมิเนียม
-
บ้านตู้คอนเทนเนอร์พับได้
-
แผงแซนวิช EPS
-
แผงแซนวิชตกแต่ง
-
มุมแผงแซนวิช
-
โล่แผ่นเหล็ก
-
ฉนวนใยแก้ว
-
โรควอลล์ไอโซเลชั่น
-
คานเหล็กโครงสร้าง
-
เหล็กฉาก
-
ส่วนช่องเหล็ก
-
นาย"เราได้รับมันเมื่อ 8 วันก่อน และทุกอย่างเป็นไปด้วยดี ขอบคุณ เรามีความสุขที่ได้รับสินค้ามีอยู่แล้วในโรงงาน สิ่งใดที่เราสื่อสารกับคุณ" -
นาย"สวัสดี Kerry เราได้ทำการทดสอบเพิ่มเติมบนแผงควบคุมแล้ว และเราพอใจกับผลลัพธ์ที่ได้" -
คุณนายพอใจมากและสินค้าดีค่ะ การจัดส่งรวดเร็วและทุกอย่างเป็นไปด้วยดี
คำหลัก [ panel sandwich rockwool ] การจับคู่ 327 ผลิตภัณฑ์.
0.4mm Steel Rockwool Sandwich Panel ความยาวที่กําหนดเอง
| ชื่อสินค้า: | แผ่นแซนด์วิชเหล็ก ความยาวที่กําหนดเอง สําหรับการใช้งานต่าง ๆ แผ่นแซนด์วิชหิน |
|---|---|
| สี: | สี RAL กำหนดเองได้ |
| คําสําคัญ: | แผงแซนวิช Rockwool |
การลดความดัง แผ่นแซนด์วิช โลมแร่ ประหยัดพลังงานสําหรับโครงการก่อสร้าง
| ประเภท: | แผ่นแซนด์วิชวอลล์ปูนหินประปา PU |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การติดตั้งนอกสถานที่ |
| กันน้ำ: | ใช่ |
สีสัน RAL แปรงแรควอลล์ แซนวิช แพเนล กันไฟ การก่อสร้าง แพเนลกันไฟสําหรับสํานักงานกลางแจ้ง
| Application: | Wall Building Warehouse Roofing Wall And Roof |
|---|---|
| Soundproof: | Yes |
| Color: | RAL Color;Customized |
กระดาษกันน้ํา 75 มิลลิเมตร โรควอลล์ ปกปิดสีที่กําหนดเองสําหรับปกปิดสํานักงานก่อสร้าง
| Steel thickness: | 0.4mm-0.8mm |
|---|---|
| Thickness: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Keyword: | Rockwool Sandwich Panel |
แผ่นแซนวิชหินปูนกันไฟ มีน้ําหนักเบา ติดตั้งง่าย รับรอง CE
| ฉนวนกันความร้อน: | ใช่ |
|---|---|
| ข้อดี: | ฉนวนกันไฟที่เหนือกว่ากันไฟกันไฟน้ำหนักเบาและง่ายต่อการติดตั้งนวัตกรรมเทคโนโลยีกันไฟ |
| ความหนาของเหล็ก: | 0.4mm-0.8mm |
ฉนวนกันความร้อน Rockwool Glasswool Polyurethane Sandwich Puf Panels สำหรับคลังสินค้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงฉนวนกันเสียงโพลียูรีเทน Rockwool Glasswool น้ำหนักเบาสำหรับคลังสินค้า |
|---|---|
| ความหนา: | 50 มม. 75 มม. 80 มม. 100 มม. 125 มม. 150 มม. 200 มม. |
| สี: | กำหนดเอง |
การติดตั้งง่าย แผ่นแซนด์วิชเสียง ผ้าหิน ผ้ากระจก ผ้าหิน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ติดตั้งง่าย Rockwool Glasswool ดูดซับเสียงแผงแซนด์วิชอะคูสติก |
|---|---|
| สี: | RAL กำหนดเอง |
| การรับประกัน: | มากกว่า 50 ปี |
พอลิอุเรธาน Rockwool แซนวิชพานล์ 150 มิลลิเมตร สําหรับผนังและหลังคา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงแซนวิชคอมโพสิตโพลียูรีเทน Rockwool สำหรับผนังและหลังคาฉนวนความร้อนภายนอก |
|---|---|
| พิมพ์: | แผงแซนวิช Rockwool พร้อมขอบ PU |
| ข้อได้เปรียบ: | ฉนวนกันไฟที่เหนือกว่ากันไฟกันไฟน้ำหนักเบาและง่ายต่อการติดตั้งนวัตกรรมเทคโนโลยีกันไฟ |
กันน้ํา กันไฟ แปลงแซนวิช แพนลท์ หนังหิน ความหนา 75 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงแซนวิช Rockwool กันน้ำ ฉนวนกันความร้อนทนไฟที่เหนือกว่า ติดตั้งง่าย นวัตกรรมใหม่ |
|---|---|
| สไตล์การออกแบบ: | ทันสมัย |
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
กระดาษผสมหินที่ประหยัดพลังงาน ความหนาแน่น 90-150 กิโลกรัม/ม3
| ความหนาแน่น: | 90-150kg/m3 |
|---|---|
| กันเสียง: | ใช่ |
| ข้อดี: | ฉนวนกันไฟที่เหนือกว่ากันไฟกันไฟน้ำหนักเบาและง่ายต่อการติดตั้งนวัตกรรมเทคโนโลยีกันไฟ |

