ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผงแซนวิช Rockwool
-
แผงแซนวิชใยแก้ว
-
แผงแซนวิชโพลียูรีเทน
-
แผงแซนวิชอะคูสติก
-
โกดังเหล็กสำเร็จรูป
-
แผงหุ้มโลหะ
-
แผ่นโลหะเจาะรู
-
แผ่นเหล็กรูปพรรณ
-
พื้นระเบียงเหล็ก
-
แผงแซนวิชอลูมิเนียม
-
บ้านตู้คอนเทนเนอร์พับได้
-
แผงแซนวิช EPS
-
แผงแซนวิชตกแต่ง
-
มุมแผงแซนวิช
-
โล่แผ่นเหล็ก
-
ฉนวนใยแก้ว
-
โรควอลล์ไอโซเลชั่น
-
คานเหล็กโครงสร้าง
-
เหล็กฉาก
-
ส่วนช่องเหล็ก
-
นาย"เราได้รับมันเมื่อ 8 วันก่อน และทุกอย่างเป็นไปด้วยดี ขอบคุณ เรามีความสุขที่ได้รับสินค้ามีอยู่แล้วในโรงงาน สิ่งใดที่เราสื่อสารกับคุณ" -
นาย"สวัสดี Kerry เราได้ทำการทดสอบเพิ่มเติมบนแผงควบคุมแล้ว และเราพอใจกับผลลัพธ์ที่ได้" -
คุณนายพอใจมากและสินค้าดีค่ะ การจัดส่งรวดเร็วและทุกอย่างเป็นไปด้วยดี
คำหลัก [ panel sandwich rockwool ] การจับคู่ 327 ผลิตภัณฑ์.
ปรับปรุง PU ปิด Rockwool แปลงแซนวิช แปลงความร้อน RAL สี แปลงเหล็ก CE Certified
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ใช่ |
| ประเภท: | แผ่นแซนด์วิชวอลล์ปูนหินประปา PU |
แผงแซนวิช Rockwool ทนไฟผนังกลางแจ้งสำหรับร้านฉนวนก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงแซนด์วิช Rockwool ทนไฟสำหรับร้านฉนวนก่อสร้างอาคารผนังสำนักงานกลางแจ้ง |
|---|---|
| ความหนา: | 50mm-200mm |
| ความกว้าง: | 950มม.,960มม.,1000มม |
การติดตั้งในสถานที่ แผ่นหลังคาหิน โพลีอุเรธาน กันไฟ กันความร้อน
| ชื่อสินค้า: | การติดตั้งในสถานที่ โพลียูเรธาน กันไฟ กันความร้อน แพนด์วิชหิน |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 ตารางเมตร |
| ความหนา: | 50 มม. 75 มม. 80 มม. 100 มม. 125 มม. 150 มม. 200 มม. |
แผงแซนวิช Rockwool ฉนวนความร้อนภายนอก Soundproof Custom
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Pu Sealing RockWool Sandwich Panel ฉนวนความร้อนกันไฟกันน้ำภายนอก |
|---|---|
| ความกว้าง: | 950มม.,960มม.,1000มม |
| ความหนา: | 50 มม. - 200 มม. ฯลฯ |
PU Mineral Insulation Rockwool Sandwich Panel Precast เหล็กลูกฟูกสี
| วัสดุหลัก: | ขนหิน, ขนหิน/ใยแก้ว, ใยแก้ว |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงแซนด์วิชขนหินแร่ปูสำเร็จรูปแผ่นผนังสำเร็จรูปเหล็กลูกฟูกสี |
| ความยาว: | กำหนดเอง |
ฉนวนกันความร้อน Rockwool Sandwich Panel Wall PU ขอบโพลียูรีเทน
| แอปพลิเคชัน: | ผนังอาคารโกดัง หลังคา ผนังและหลังคา |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ส.ศ |
| กันเสียง: | ใช่ |
แผงแซนด์วิช Rockwool ที่ผ่านการรับรอง CE 100 มม. 200 มม. สำหรับสำนักงานกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงแซนวิช Rockwool ที่ผ่านการรับรอง CE ความหนา 50 มม. 200 มม. สำหรับฉนวนกันความร้อนก่อสร้างการใช้งาน |
|---|---|
| วัสดุ: | ร็อควูล |
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ฉนวนกันความร้อน ร้านค้า ภายนอกอาคาร สำนักงาน |
แผ่นผนังห้องสะอาดแบบโมดูล ความกว้าง 1180 มม และแผ่นแซนด์วิช
| ชื่อสินค้า: | แผ่นผนังห้องสะอาดแบบโมดูลแบบ Baodu Factory |
|---|---|
| ความกว้าง:: | 980มม.,1180มม. |
| คําสําคัญ: | ทำความสะอาดผนังแซนวิชแผง |
ปรับไฟสูงสุด แผ่นแซนวิชหินแบบโมเดิร์น ความหนาแน่น กันเสียง กันน้ํา 1000 มม
| สไตล์การออกแบบ: | โมเดิร์น |
|---|---|
| ความหนาแน่น: | 90-150kg/m3 |
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การติดตั้งนอกสถานที่ |
RAL สี แปลงหิน แซนวิช พานล์ 90-150kg/m3 ความหนาเหล็ก 0.4mm-0.8mm CE รับรอง
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| สี: | สี RAL กำหนดเองได้ |
| ความหนาของเหล็ก: | 0.4mm-0.8mm |

