ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผงแซนวิช Rockwool
-
แผงแซนวิชโพลียูรีเทน
-
แผงแซนวิชอะคูสติก
-
แผงแซนวิชใยแก้ว
-
โกดังเหล็กสำเร็จรูป
-
แผงหุ้มโลหะ
-
แผ่นโลหะเจาะรู
-
แผ่นเหล็กรูปพรรณ
-
พื้นระเบียงเหล็ก
-
แผงแซนวิชอลูมิเนียม
-
บ้านตู้คอนเทนเนอร์พับได้
-
แผงแซนวิช EPS
-
แผงแซนวิชตกแต่ง
-
มุมแผงแซนวิช
-
โล่แผ่นเหล็ก
-
ฉนวนใยแก้ว
-
โรควอลล์ไอโซเลชั่น
-
คานเหล็กโครงสร้าง
-
เหล็กฉาก
-
ส่วนช่องเหล็ก
-
นาย"เราได้รับมันเมื่อ 8 วันก่อน และทุกอย่างเป็นไปด้วยดี ขอบคุณ เรามีความสุขที่ได้รับสินค้ามีอยู่แล้วในโรงงาน สิ่งใดที่เราสื่อสารกับคุณ" -
นาย"สวัสดี Kerry เราได้ทำการทดสอบเพิ่มเติมบนแผงควบคุมแล้ว และเราพอใจกับผลลัพธ์ที่ได้" -
คุณนายพอใจมากและสินค้าดีค่ะ การจัดส่งรวดเร็วและทุกอย่างเป็นไปด้วยดี
คำหลัก [ 200mm thickness pu sandwich panel ] การจับคู่ 148 ผลิตภัณฑ์.
กระดาษกันน้ํา 75 มิลลิเมตร โรควอลล์ ปกปิดสีที่กําหนดเองสําหรับปกปิดสํานักงานก่อสร้าง
| Steel thickness: | 0.4mm-0.8mm |
|---|---|
| Thickness: | 50mm 75mm 80mm 100mm 125mm 150mm 200mm |
| Keyword: | Rockwool Sandwich Panel |
เทคโนโลยีนวัตถุประดิษฐ์ ป้องกันไฟ PU ปิด Rockwool Sandwich Board
| Advantage: | Superior Fireproof-insulation Fire Proof Light Weight&Easy To Install Fireproof Innovative Technology |
|---|---|
| Waterproof: | Yes |
| MOQ: | 200-500 Square Meters |
แผ่นแซนวิชอลูมิเนียมกันน้ำ แผ่นแกนอลูมิเนียม 50mm-200mm
| ความหนาแน่น: | 64-120กก./ลบ.ม |
|---|---|
| เกรดกันไฟ: | ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงแซนวิชอลูมิเนียม 50mm-200mm วัสดุผนังภายนอกกันน้ำ |
แผงกระจกแซนวิชเข้ามุม Glasswool PU สำหรับหลังคาผนังห้องเย็น
| ออกแบบ: | ทันสมัย |
|---|---|
| วัสดุ: | ร็อควูล ใยแก้ว PU |
| ประเภทการติดตั้ง: | ติดผนัง |
เหล็กใยแก้ว อะคูสติก PUF แผงหลังคาบ้าน กันความร้อน ปรับแต่งได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Sound Proofing กันความร้อนสี Steel Acoustic Sandwich Panel |
|---|---|
| วัสดุ: | ใยหิน/ใยแก้ว/pu |
| การติดตั้ง: | ง่าย |
ปรับปรุงปานอลเสียงหินหญ้าเหล็ก ความหนา 0.4mm-0.8mm
| ชื่อสินค้า: | แผ่นแซนวิชหินผงผงผงผงผงผงผงผงผงผงผงผงผงผง |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 ตารางเมตร |
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
กระดาษผสมหินที่ประหยัดพลังงาน ความหนาแน่น 90-150 กิโลกรัม/ม3
| ความหนาแน่น: | 90-150kg/m3 |
|---|---|
| กันเสียง: | ใช่ |
| ข้อดี: | ฉนวนกันไฟที่เหนือกว่ากันไฟกันไฟน้ำหนักเบาและง่ายต่อการติดตั้งนวัตกรรมเทคโนโลยีกันไฟ |
การติดตั้งในสถานที่ แผ่นหลังคาหิน โพลีอุเรธาน กันไฟ กันความร้อน
| ชื่อสินค้า: | การติดตั้งในสถานที่ โพลียูเรธาน กันไฟ กันความร้อน แพนด์วิชหิน |
|---|---|
| MOQ: | 300-500 ตารางเมตร |
| ความหนา: | 50 มม. 75 มม. 80 มม. 100 มม. 125 มม. 150 มม. 200 มม. |
ฉนวนกันความร้อน Rockwool Glasswool Polyurethane Sandwich Puf Panels สำหรับคลังสินค้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงฉนวนกันเสียงโพลียูรีเทน Rockwool Glasswool น้ำหนักเบาสำหรับคลังสินค้า |
|---|---|
| ความหนา: | 50 มม. 75 มม. 80 มม. 100 มม. 125 มม. 150 มม. 200 มม. |
| สี: | กำหนดเอง |
Rockwool Sandwich Acp Panel อลูมิเนียมแซนด์วิชบอร์ด 4 ด้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทนไฟเกรด A Rockwool ผนังภายนอก แผงแซนวิชอลูมิเนียม ขนหินร่วม 4 ด้าน |
|---|---|
| ความหนา: | 50-200มม |
| สี: | สีต่างๆ |

